இளம் கலை: 4 வது சுவரொட்டி வடிவமைப்பு போட்டியின் வெற்றியாளர்கள் அறிவிக்கப்படுகிறார்கள்

இளம் கலை சுவரொட்டி வடிவமைப்பு போட்டியில் வெற்றி பெற்றவர்கள் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளனர்
இளம் கலை சுவரொட்டி வடிவமைப்பு போட்டியில் வெற்றி பெற்றவர்கள் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளனர்

கலாச்சார மற்றும் சுற்றுலா அமைச்சகத்தால் ஏற்பாடு செய்யப்பட்ட “இளம் கலை: 4 வது சுவரொட்டி வடிவமைப்பு போட்டியின்” வெற்றியாளர்கள் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளனர்.


“டாமினேஷன்-ஐ மில்லியே” என்ற தலைப்பில் நடைபெறும் போட்டியில், 46 சுவரொட்டி வடிவமைப்பு படைப்புகளுக்கு மொத்தம் 97 ஆயிரம் 500 லிரா பரிசுத் தொகை வழங்கப்படும்.

இளம் வடிவமைப்பாளர்கள் தேசிய இறையாண்மையைக் கொண்ட 354 வடிவமைப்புகளில், தேர்வுக் குழுவின் மதிப்பீட்டால் தீர்மானிக்கப்படும் 8 மாணவர்களுக்கு 7 ஆயிரம் லிரா மற்றும் சாதனை சான்றிதழ் தனித்தனியாக கிடைக்கும்.

மாண்புமிகு குறிப்பு விருதுக்கு தகுதியானதாகக் கருதப்படும் 9 மாணவர்களுக்கு தனித்தனியாக 3 ஆயிரம் லிராக்கள் வழங்கப்படும்.

கண்காட்சி விருது வழங்கப்படும் 29 மாணவர்களுக்கு 500 டி.எல் மற்றும் பங்கேற்பு சான்றிதழ் தனித்தனியாக வழங்கப்படும்.

விருது வழங்கும் விழா மற்றும் கண்காட்சி விவரங்களை அமைச்சகம் பின்னர் அறிவிக்கும்.

போட்டியின் தேர்வுக் குழுவில், இந்த ஆண்டு செல்குக் பல்கலைக்கழக நுண்கலை பீடத்தின் பேராசிரியர். டாக்டர் உஷார் அதான், அங்காரா பல்கலைக்கழக துருக்கிய புரட்சி வரலாற்று நிறுவனத்தைச் சேர்ந்தவர். டாக்டர் அசோக், கிராபிக்ஸ் துறையின் ஹேசெட்டெப் பல்கலைக்கழக நுண்கலை பீடத்தைச் சேர்ந்த தேமுசின் ஃபைக் எர்டான். டாக்டர் பேராசிரியர் செர்தார் பெஹ்லிவன் மற்றும் மர்மாரா பல்கலைக்கழக நுண்கலை கிராபிக்ஸ் துறை பீடம். செமா இல்காஸ் டெமல் நடந்தது. தேர்வுக் குழுவில், நுண்கலை அமைச்சகத்தின் பொது மேலாளர் அசோக். டாக்டர் முராத் சலீம் டோகாஸ் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தினார்.

விருது பிரிவுகளில் வெற்றி தரவரிசை இல்லாத “இளம் கலை: 4 வது சுவரொட்டி வடிவமைப்பு போட்டியின்” வெற்றியாளர்கள் பின்வருமாறு:

சாதனை விருதுகளைப் பெறும் மாணவர்கள்

  • மெர்ட் பாசிக்
  • எஸ்கி சென்
  • ஹுசைன் உசுந்தாஸ்
  • தாஹா பெகிர் முராத்
  • துகே செடிங்கயா
  • Ümit Bayırlı
  • ரெபிக் யலூர்
  • யூனுஸ் எம்ரே கோசோவ்லு

மாண்புமிகு மாணவர்கள்

  • அலீனா செலிக்
  • எலிஃப் நூர் ஹயாக்
  • ஃபத்மா அய்டோஸ்டு டொர்பாக்கா
  • நிடா அவ்கு
  • டுஸ் டெமிர்
  • செமலெட்டின் போலாட்
  • அஹ்மத் Önder டெமிர்
  • மெஹ்மத் சாலிஹ் கிசில்காயா
  • செராப் கெஸ்கின்
  • கண்காட்சிக்காக மாணவர்களுக்கு விருது வழங்கப்பட்டது
  • செமல் செப்சியோசுல்லார்
  • எடா சூட் கோகனர்
  • எலிஃப் கோக்டாஸ்
  • எமீன் அகான்
  • Gülsüm Damla Akın
  • ஹலிம் அலடாக்
  • இல்கர் இல்ஹான்
  • மெஹ்மத் இசிக்
  • Şerife Şahin
  • அழகு
  • டோல்கா கோபக்
  • ஆல்பர் இஸ்கான் கராகல்
  • திலாரா பேசிக்
  • அலீனா மராபோஸ்லு
  • அலீனா டம்லா படித்திருக்கிறார்
  • முஹம்மது செல்மன் Özkaya
  • சமேத் அலகா
  • தேவ்ரான் டெலியோஸ்லான்
  • எபூபேகிர் பேரக்துதான்
  • எஸ்மா தஸ்தான்
  • எஸ்ரா அட்டகன்
  • ஆதில் தைஹான்
  • ஜினெப்ஸ் குவிகோக்
  • மெஹ்மத் அலி டெமிர்பாஸ்
  • மெஹ்மத் கேன் கயா
  • முரத் எவ்லென்ஸ்
  • சஃபா அகலே
  • Şafak டெனிஸ் கான்புரோஸ்லு
  • ஜெய்னெப் அடடெப்

இந்த ஸ்லைடு நிகழ்ச்சியில் JavaScript தேவை.



கருத்து தெரிவிப்பதில் முதலில் இருங்கள்

கருத்துக்கள்