பொது சேவை கடமையின் எல்லைக்குள், 7 அதிவேக இரயில் (YHT) பாதைகள், 18 பிரதான பாதைகள் மற்றும் 36 பிராந்திய பாதைகள் பயணிகள் போக்குவரத்து சேவைகளை வழங்கும்.
அதிகாரபூர்வ வர்த்தமானியில் வெளியிடப்பட்ட பின்னர் இது தொடர்பான ஜனாதிபதி ஆணை நடைமுறைக்கு வந்தது.
துருக்கிய இரயில்வே போக்குவரத்தை தாராளமயமாக்குவது குறித்த சட்டம் எண். 6461 இன் கட்டுரை 8 இன் படி, "பொது சேவை கடமையின் எல்லைக்குள் பயணிகள் போக்குவரத்து சேவைகளுடன் வழங்கப்பட வேண்டிய இரயில் பாதைகளை நிர்ணயிப்பது குறித்த முடிவு" என்று முடிவு செய்யப்பட்டது. நடைமுறைக்கு.
பொது சேவை கடமையின் எல்லைக்குள் பயணிகள் போக்குவரத்து சேவையை வழங்க ரயில்வே பாதைகளை தீர்மானிப்பது தொடர்பான முடிவு
கடமையின் எல்லைக்குள் ரயில்வே கோடுகள்
கட்டுரை 1-(1) இணைக்கப்பட்ட பட்டியலில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள ரயில் பாதைகள், பொது சேவை கடமையின் எல்லைக்குள் பயணிகள் போக்குவரத்து சேவைகளை வழங்கும் பாதைகளாக தீர்மானிக்கப்பட்டுள்ளன.
ரத்து செய்யப்பட்ட முடிவு
கட்டுரை 2- (1) 25/6/2019 தேதியிட்ட மற்றும் 1202 இலக்கம் கொண்ட ஜனாதிபதியின் முடிவு, பொதுச் சேவைக் கடமையின் எல்லைக்குள் பயணிகள் போக்குவரத்துச் சேவை வழங்கப்படுவதைத் தீர்மானிப்பது தொடர்பான தீர்மானம் ரத்து செய்யப்பட்டுள்ளது.
படை
கட்டுரை 3-(1) இந்த முடிவு அதன் வெளியீட்டு தேதியில் நடைமுறைக்கு வரும்.
நிர்வாகி
கட்டுரை 4- (1) போக்குவரத்து மற்றும் உள்கட்டமைப்பு அமைச்சர் இந்த முடிவின் விதிகளை செயல்படுத்துகிறார்.
வரிகள் பொது சேவை கடமையின் எல்லைக்குள் செயல்படுத்தப்பட வேண்டும்
YHT கோடுகள்
- 1-அங்காரா-எஸ்கிசெஹிர்
- 2-அங்காரா-கரமன்
- 3-அங்காரா-கோன்யா
- 4-அங்காரா-சிவாஸ்
- 5-Konya-Söğütlüçeşme
- 6-சிவாஸ்-Halkalı
- 7-சிவாஸ்-சாகுட்லுசெஸ்மே
மெயின் லைன் ரயில்கள்
- 1-17 செப்டம்பர் எக்ஸ்பிரஸ் (இஸ்மிர்-பந்தர்மா)
- 2-4 செப்டம்பர் நீலம் (அங்காரா-மாலத்யா)
- 3-6 செப்டம்பர் எக்ஸ்பிரஸ் (இஸ்மிர்-பந்தர்மா)
- 4-அங்காரா எக்ஸ்பிரஸ் (அங்காரா-Halkalı)
- 5-போஸ்பரஸ் எக்ஸ்பிரஸ் (அங்காரா-கெப்ஸே)
- 6-Çukurova நீலம் (அங்காரா-அடானா)
- 7-கிழக்கு எக்ஸ்பிரஸ் (அங்காரா-கார்ஸ்)
- 8-ஏஜியன் எக்ஸ்பிரஸ் (İzmir-Eskişehir)
- 9-எர்சியஸ் எக்ஸ்பிரஸ் (கெய்சேரி-அதானா)
- 10-Fırat எக்ஸ்பிரஸ் (எலாசிக்-அடானா)
- 11-லேக்ஸ் எக்ஸ்பிரஸ் (இஸ்பார்டா-இஸ்மிர்)
- 12-சவுத் எக்ஸ்பிரஸ் (அங்காரா-குர்தலான்)
- 13-இஸ்மிர் ப்ளூ எக்ஸ்பிரஸ் (இஸ்மிர்-அங்காரா)
- 14-கரே எக்ஸ்பிரஸ் (இஸ்மிர்-பாலகேசிர்)
- 15-கொன்யா ப்ளூ எக்ஸ்பிரஸ் (கொன்யா-இஸ்மிர்)
- 16-பாமுக்கலே எக்ஸ்பிரஸ் (டெனிஸ்லி-எஸ்கிசெஹிர்)
- 17-டோரோஸ் எக்ஸ்பிரஸ் (கொன்யா-அதானா)
- 18-வான் லேக் எக்ஸ்பிரஸ் (அங்காரா-தட்வான்)
பிராந்திய ரயில்கள்
- 1-அடானா-மெர்சின்
- 2-அடபசாரி-பெண்டிக்
- 3-Afyon-Eskishehir
- 4-அமாஸ்யா-ஹவ்சா
- 5-அங்காரா-கராபுக்
- 6-அங்காரா-பொலட்லி
- 7-அய்டின்-சோகே
- 8-பாஸ்மனே-அலாசெஹிர்
- 9-பாஸ்மனே-அய்டின்
- 10-பாஸ்மனே-டெனிஸ்லி
- 11-பாஸ்மனே-ஒடெமிஸ்
- 12-பாஸ்மனே-சோகே
- 13-பாஸ்மனே-டயர்
- 14-பாஸ்மனே-உசாக்
- 15-கேடல்-டயர்
- 16-டெனிஸ்லி-சோக்
- 17-Divriği-Erzincan
- 18-டையார்பாகிர்-பேட்மேன்
- 19-எலாசிக்-தட்வான்
- 20-எஸ்கிசெஹிர்-குடாஹ்யா
- 21-எஸ்கிசெஹிர்-தவ்சான்லி
- 22-காசியன்டெப்-நிசிப்
- 23-இஸ்கெண்டருன்-மெர்சின்
- 24-இஸ்லாஹியே-மெர்சின்
- 25-கபிகுலே-Halkalı
- 26-கார்ஸ்-அக்யகா
- 27-கோன்யா-கரமன்
- 28-குடாஹ்யா-பாலகேசிர்
- 29-மனிசா-அலாசெஹிர்
- 30-சம்சுன்-அமாஸ்யா
- 31-சாம்சன்-சிவாஸ்
- 32-சிவாஸ்-திவ்ரிசி
- 33-சோகே-பார்ட்னர்கள்
- 34-உசுங்கோப்ரு-Halkalı
- 35-ஜோங்குல்டாக்-கோக்செபே
- 36-ஜோங்குல்டாக்-கராபுக்
கருத்து தெரிவிப்பதில் முதலில் இருங்கள்