İzmir டயர் ரயில் நேரங்கள் மற்றும் வரைபடம் 2019: TCDD Taşımacılık A.Ş. ஒவ்வொரு நாளும் İzmir டயர் இடையே. 4 பயணம் மேற்கொள்ளப்படுகிறது. İzmir Ödemiş க்கு இடையில் சாலை புதுப்பித்தல் பணிகளுக்குப் பிறகு, டயர் குடிமக்கள் அதிகரித்த பயணங்களில் அதிக அக்கறை கொண்டுள்ளனர். İzmir டயர் 100 கி.மீ மற்றும் சராசரி பயண நேரம் 1 மணிநேரம் 50 நிமிடங்கள்ஈ.
இஸ்மீர் டயர் பிராந்திய ரயில் ஒவ்வொரு நாளும் இஸ்மீர் (பாஸ்மேன்) - டொர்பாலா - பேயந்தர் - டயர் இடையே இயக்கப்படுகிறது. İzmir - டயர் பிராந்திய ரயில் İzmir (Basmane)> காஸிமீர், அட்னான் மென்டெரஸ் விமான நிலையம், மெண்டெரெஸ், பான்கார், டொர்பாலா, கோர்கர், தாகேசிக், அரக்பாஸ், கார்பூஸ்லு, எலிஃப்லி, ஃபுருன்லு, பேயன்டார், பேயன்டாக், வழிகள் ஒவ்வொரு நாளும் சேவை செய்கின்றன.
இஸ்மிர் டயர் ரயில் நிலையங்கள்
İzmir மற்றும் Ödemiş இடையே ஓடும் ரயில்களின் வழித்தடங்களில் உள்ள 18 நிலையங்கள் மற்றும் நிறுத்தங்கள் பின்வருமாறு:
- இஸ்மிர் (பாஸ்மேன்),
- Gaziemir,
- அட்னன்மென்டெரஸ் (விமான நிலையம்),
- மீண்டர்,
- கிழங்கு,
- பேக்,
- ஹார்ன்பீம்,
- டாக்ஸிக்,
- அரக்பாஸ்,
- தர்பூசணி,
- எலிஃப்லி,
- ஃபுருன்லு,
- செழிப்பான,
- பேயிந்திர் தொழிற்கல்வி பள்ளி,
- யாகாக்கி,
- முள் கரண்டி,
- டயர் டோக்கி மஹ்.,
- சக்கரம்
இஸ்மிர் டயர் ரயில் நேரம்
இஸ்மிர்> டயர் பாதை ரயில் டைம்ஸ் | ||||
நிலையம் பெயர் | ரயில் 1 | 2.தொடர்வண்டி | ரயில் 3 | 4.தொடர்வண்டி |
இஸ்மிர் (பாஸ்மான்) துருக்கி | 09:54 | 13:53 | 15:55 | 19:06 |
Gaziemir | 10:13 | 14:13 | 16:14 | 19:25 |
விமான நிலையம் A. மென்டிஸ் | 10:19 | 14:19 | 16:19 | 19:31 |
நெளிவு | 10:23 | 14:23 | 16:23 | 19:36 |
கிழங்கு | 10:37 | 14:37 | 16:37 | 19:50 |
பை | 10:48 | 14:48 | 16:49 | 20:02 |
ஹார்ன்பீம் | 10:56 | x | x | x |
டாக்ஸிக் | 10:59 | x | x | x |
அரிக்பாசி | 11:05 | 15:02 | 17:03 | 20:16 |
தர்பூசணி | 11:11 | 15:08 | 17:09 | 20:22 |
எலிஃப்லி | 11:14 | x | x | x |
ஃபுருன்லு | 11:17 | x | x | x |
மலர்ச்சியடையும் | 11:22 | 15:16 | 17:18 | 20:31 |
பேயிந்திர் தொழிற்கல்வி பள்ளி | 11:26 | x | x | x |
யாககோய் | 11:29 | x | x | x |
போர்க் | 11:33 | 15:25 | 17:26 | 20:39 |
டயர் டோக்கி மஹ். | 11:39 | 15:31 | 17:32 | 20:45 |
சக்கரம் | 11:45 | 15:37 | 17:38 | 20:51 |
டயர் இஸ்மிர் (பாஸ்மேன்) ரயில் டைம்ஸ்
டயர்> இஸ்மீர் பாதை ரயில் டைம்ஸ் | ||||
நிலையம் பெயர் | ரயில் 1 | 2.தொடர்வண்டி | ரயில் 3 | ரயில் 4 |
சக்கரம் | 06:10 | 07:40 | 11:50 | 16:50 |
டயர் டோக்கி மஹ். | 06:17 | 07:47 | 11:57 | 16:57 |
போர்க் | 06:23 | 07:58 | 12:03 | 17:03 |
யாககோய் | x | x | x | 17:08 |
மலர்ச்சியடையும் | 06:31 | 08:08 | 12:11 | 17:17 |
பேயிந்திர் தொழிற்கல்வி பள்ளி | x | 08:04 | x | 17:11 |
ஃபுருன்லு | x | 08:13 | x | 17:22 |
எலிஃப்லி | x | 08:16 | x | 17:25 |
தர்பூசணி | 06:38 | 08:19 | 12:18 | 17:28 |
அரிக்பாசி | 06:44 | 08:25 | 12:24 | 17:34 |
டாக்ஸிக் | x | x | x | 17:40 |
ஹார்ன்பீம் | x | x | x | 17:43 |
பை | 06:59 | 08:39 | 12:38 | 17:52 |
கிழங்கு | 07:11 | 08:50 | 12:49 | 18:03 |
நெளிவு | 07:27 | 09:04 | 13:03 | 18:17 |
விமான நிலையம் A. மென்டிஸ் | 07:32 | 09:09 | 13:08 | 18:21 |
Gaziemir | 07:38 | 09:14 | 13:14 | 18:29 |
இஸ்மிர் (பாஸ்மான்) துருக்கி | 07:56 | 09:33 | 13:33 | 18:47 |
இஸ்மிர் டயர் ரயில் வரைபடம்
ஏஜியன் பிராந்திய ரயில்களின் வரைபடம்
இஸ்மிர் டயர் ரயில் டிக்கெட் விலை
தினமும் இயங்கும் ரயிலுக்கு ஆன்-லைன் கொள்முதல் மற்றும் முன்பதிவு செய்ய முடியாது. பாக்ஸ் ஆபிஸிலிருந்து தினமும் டிக்கெட் வாங்கலாம். ஒரு நபருக்கு புல்மான் இருக்கை டிக்கெட் விலை 11,5 TL'டாக்டர்
டி.சி.டி.டி தகவல் மற்றும் மீட்பு தொலைபேசிகள்:
ரயில் நிலையங்கள் டிக்கெட் அலுவலகங்கள் தொலைபேசி எண்கள் மற்றும் திறக்கும் நேரம்.
İZMİR பாஸ்மேன் நிலையம்:
தொலைபேசி: 0232 484 86 38 ஆலோசனை - (07.00 - 21.30)
பெயிந்திர் நிலையம்:
தொலைபேசி: 0232 581 30 56 - (05.45 - 20.45)
டோர்பலி நிலையம்:
தொலைபேசி: 0232 856 16 30 - (06.00 - 21.30)
TİRE STATION
தொலைபேசி: 0232 512 15 25 - (05.00 - 18.30)
கருத்து தெரிவிப்பதில் முதலில் இருங்கள்