İzmir Ödemiş ரயில் நேரம் 2019: TCDD Taşımacılık A.Ş. ஒவ்வொரு நாளும் İzmir மற்றும் Ödemiş இடையே 7 பரஸ்பர விமானங்கள் உள்ளன. Ödemiş இன் குடிமக்கள் İzmir மற்றும் Ödemiş இடையே சாலை புதுப்பிப்பு பணிகளுக்குப் பிறகு அதிகரித்த விமானங்களில் அதிக ஆர்வம் கொண்டுள்ளனர். Ödemiş மக்கள் தங்கள் பயணங்களுக்கு ரயில்களை விரும்புகிறார்கள் என்பது உண்மைதான், இந்த பாதையில் ரயில் சேவைகளின் எண்ணிக்கையை அதிகரிக்க TCDD Taşımacılık A.Ş. கட்டாயப்படுத்துகிறது.
கீழே உள்ள அட்டவணையில் காணலாம், நாங்கள் உங்களுக்கு Izmir Ödemiş ரயில் நேரங்களை வழங்குகிறோம். எங்கள் கட்டுரையில் நீங்கள் தெரிந்து கொள்ள வேண்டிய சில விஷயங்களை நாங்கள் பகிர்ந்து கொள்கிறோம். Ödemiş İzmir ரயில் சேவைகள் பிராந்திய ரயில் வகுப்பில் இருப்பதால், TCDD Taşımacılık A.Ş. இன் இணையதளம் அல்லது மொபைல் பயன்பாட்டிலிருந்து டிக்கெட்டுகளை வாங்க முடியாது.
ரயில் டிக்கெட் விற்பனை பகலில் செய்யப்படுகிறது, எதிர்காலத்தில் நீங்கள் டிக்கெட்டுகளை வாங்க முடியாது. இதன்காரணமாக, நீங்கள் பயணிக்கத் திட்டமிட்டுள்ள ரயில் புறப்படும் நேரத்திற்கு முன்பே நிலையங்களுக்கு வந்து, ஸ்டேஷன் டிக்கெட் அலுவலகங்களில் டிக்கெட்டுகளைப் பெறலாம்.
İzmir (Basmane Station) இலிருந்து ரயில்கள் புறப்படும் நேரம் 06:20, 09:20, 12:30, 15:05, 17:05, 20:30 மற்றும் 22:05, மற்றும் Ödemiş இலிருந்து தொடர்புடைய ரயில்களின் புறப்படும் நேரம் (Ödemiş City) 05:20, 07:05, 08:45, 12:00, 14:50, 17:55 மற்றும் 19:50.
இஸ்மிரில் இருந்து ஆடெமிக் செல்லும் முதல் ரயில் 06:20 மணிக்கு புறப்படுகிறது, கடைசி ரயில் பாஸ்மேன் நிலையத்திலிருந்து 22:05 மணிக்கு புறப்படுகிறது. Traindemiş இலிருந்து Özmir திசையில் செல்லும் முதல் ரயிலின் புறப்படும் நேரம் 05:20 மற்றும் கடைசி ரயில் 19:50 மணிக்கு புறப்படுகிறது.
இஸ்மீர் ஒடெமிஸுக்கு சராசரி பயண நேரம் 2 மணிநேரம் 10 நிமிடங்கள்ஈ.
இஸ்மீர் ஒடெமிஸ் ரயில் நிலையங்கள்
İzmir மற்றும் emdemiş க்கு இடையில் இயங்கும் ரயில்களின் பாதைகளில் அமைந்துள்ளது 22 நிலையங்கள் மற்றும் இடைநிறுத்தங்கள்:
- இஸ்மிர் (பாஸ்மேன்),
- Gaziemir,
- அட்னன்மென்டெரஸ் (விமான நிலையம்),
- மீண்டர்,
- கிழங்கு,
- பேக்,
- ஹார்ன்பீம்,
- டாக்ஸிக்,
- அரக்பாஸ்,
- தர்பூசணி,
- எலிஃப்லி,
- ஃபுருன்லு,
- செழிப்பான,
- பேயிந்திர் தொழிற்கல்வி பள்ளி,
- யாகாக்கி,
- முள் கரண்டி,
- பினார்லி நிலையம்,
- டெரெபாசி,
- டோயரான்லி,
- ஃபர்ஸ்ட்லீட்,
- ஒடெமிஸ் ரயில் நிலையம்
- ஒடெமிஸ் நகரம்
இஸ்மீர் ஒடெமிஸ் ரயில் டைம்ஸ்
நிலையம் | இஸ்மிர் ஒடெமிஸ் லைன் ரயில்கள் | ||||||
1. ரயில் | 2. ரயில் | 3. ரயில் | 4. ரயில் | 5. ரயில் | 6. ரயில் | 7. ரயில் | |
இஸ்மிர் (பாஸ்மான்) துருக்கி | 06:20 | 09:20 | 12:30 | 15:05 | 17:05 | 20:30 | 22:05 |
Gaziemir | 06:39 | 09:39 | 12:49 | 15:25 | 17:25 | 20:49 | 22:25 |
ஏ. மெண்டெரஸ் விமான நிலையம் | 06:44 | 09:44 | 12:54 | 15:31 | 17:31 | 20:54 | 22:30 |
நெளிவு | 06:48 | 09:48 | 12:58 | 15:36 | 17:36 | 20:58 | 22:34 |
கிழங்கு | 07:02 | 10:02 | 13:12 | 15:50 | 17:51 | 21:12 | 22:48 |
பை | 07:14 | 10:15 | 13:24 | 16:05 | 18:03 | 21:24 | 23:00 |
ஹார்ன்பீம் | x | x | 13:32 | x | 18:11 | x | x |
டாக்ஸிக் | 07:23 | x | 13:35 | x | 18:14 | 21:33 | x |
அரிக்பாசி | 07:29 | 10:29 | 13:41 | 16:19 | 18:20 | 21:39 | 23:14 |
தர்பூசணி | 07:35 | 10:35 | 13:47 | 16:25 | 18:26 | 21:45 | 23:20 |
எலிஃப்லி | 07:38 | x | 13:50 | x | 18:29 | x | x |
ஃபுருன்லு | 07:41 | x | 13:53 | 16:30 | 18:32 | x | x |
மலர்ச்சியடையும் | 07:46 | 10:43 | 13:58 | 16:35 | 18:40 | 21:53 | 23:28 |
பேயிந்திர் தொழிற்கல்வி பள்ளி | 07:50 | 10:47 | x | 16:39 | x | x | x |
யாககோய் | 07:53 | x | 14:04 | x | 18:46 | x | x |
போர்க் | 07:57 | 10:52 | 14:08 | 16:48 | 18:50 | 22:01 | 23:36 |
பினார்லி நிறுத்து | 08:01 | x | 14:12 | x | 18:54 | x | x |
டெரெபாஸ் | 08:06 | x | 14:17 | x | 18:59 | x | x |
நிறைவுற்றது | 08:10 | x | 14:21 | x | 19:03 | x | x |
இல்குருன் | 08:15 | 11:05 | 14:26 | 17:01 | 19:08 | 22:14 | 23:49 |
ஒடெமிஸ் ரயில் நிலையம் | 08:23 | 11:13 | 14:34 | 17:09 | 19:16 | 22:22 | 23:57 |
ஒடெமிஸ் நகரம் | 08:28 | 11:18 | 14:39 | 17:14 | 19:21 | 22:27 | 00:02 |
குறிப்பு: கடைசி வரிசையில் 7 வது ரயில் வார இறுதி நாட்களில் மட்டுமே இயக்கப்படுகிறது (வெள்ளி, சனி, ஞாயிறு).
Emdemiş İzmir (Basmane) ரயில் டைம்ஸ்
நிலையம் | Emdemiş şzmir லைன் ரயில்கள் | ||||||
1. ரயில் | 2. ரயில் | 3. ரயில் | 4. ரயில் | 5. ரயில் | 6. ரயில் | 7. ரயில் | |
ஒடெமிஸ் நகரம் | 05:20 | 07:05 | 08:45 | 12:00 | 14:50 | 17:55 | 19:50 |
ஒடெமிஸ் ரயில் நிலையம் | 05:24 | 07:09 | 08:49 | 12:04 | 14:54 | 17:59 | 19:54 |
பெய்டிகோய் | 05:29 | x | x | x | x | 18:04 | x |
இல்குருன் | 05:35 | 07:18 | 08:58 | 12:13 | 15:04 | 18:10 | 20:04 |
நிறைவுற்றது | 05:40 | x | x | 12:18 | x | 18:15 | x |
டெரெபாஸ் | 05:44 | x | x | 12:22 | x | 18:19 | x |
பினார்லி நிறுத்து | 05:49 | 07:29 | x | 12:27 | x | 18:24 | x |
போர்க் | 05:53 | 07:33 | 09:11 | 12:31 | 15:24 | 18:28 | 20:17 |
யாககோய் | 05:58 | x | x | 12:36 | x | 18:33 | x |
பேயிந்திர் தொழிற்கல்வி பள்ளி | 06:01 | 07:40 | 09:17 | x | 15:30 | 18:36 | 20:23 |
மலர்ச்சியடையும் | 06:05 | 07:47 | 09:21 | 12:41 | 15:34 | 18:41 | 20:30 |
ஃபுருன்லு | 06:10 | 07:52 | 09:26 | 12:46 | 15:39 | 18:46 | 20:35 |
எலிஃப்லி | 06:13 | 07:55 | x | 12:49 | x | 18:49 | x |
தர்பூசணி | 06:16 | 07:58 | 09:31 | 12:52 | 15:44 | 18:52 | 20:40 |
அரிக்பாசி | 06:22 | 08:04 | 09:37 | 12:58 | 15:50 | 18:58 | 20:46 |
டாக்ஸிக் | 06:28 | 08:10 | x | 13:04 | x | 19:04 | x |
ஹார்ன்பீம் | 06:31 | x | x | x | x | 19:07 | x |
பை | 06:39 | 08:24 | 09:51 | 13:16 | 16:04 | 19:16 | 21:01 |
கிழங்கு | 06:50 | 08:37 | 10:02 | 13:27 | 16:15 | 19:27 | 21:12 |
நெளிவு | 07:05 | 08:52 | 10:16 | 13:41 | 16:29 | 19:41 | 21:27 |
விமான நிலையம் A. மென்டிஸ் | 07:09 | 08:56 | 10:20 | 13:45 | 16:33 | 19:45 | 21:32 |
Gaziemir | 07:14 | 09:01 | 10:26 | 13:50 | 16:38 | 19:50 | 21:38 |
இஸ்மிர் (பாஸ்மான்) துருக்கி | 07:33 | 09:19 | 10:45 | 14:09 | 16:57 | 20:09 | 21:57 |
குறிப்பு: கடைசி வரிசையில் 7 வது ரயில் வார இறுதி நாட்களில் மட்டுமே இயக்கப்படுகிறது (வெள்ளி, சனி, ஞாயிறு).
இஸ்மிர் ஒடெமிஸ் ரயில் வரைபடம்
ஏஜியன் பிராந்திய ரயில்களின் வரைபடம்
இஸ்மீர் ஒடெமிஸ் ரயில் டிக்கெட் விலை
தினமும் இயங்கும் ரயிலுக்கு ஆன்-லைன் கொள்முதல் மற்றும் முன்பதிவு செய்ய முடியாது. பாக்ஸ் ஆபிஸிலிருந்து தினமும் டிக்கெட் வாங்கலாம். ஒரு நபருக்கு புல்மான் இருக்கை டிக்கெட் விலை 13,5 TL'டாக்டர்
டி.சி.டி.டி தகவல் மற்றும் மீட்பு தொலைபேசிகள்:
ரயில் நிலையங்கள் டிக்கெட் அலுவலகங்கள் தொலைபேசி எண்கள் மற்றும் திறக்கும் நேரம்.
İZMİR பாஸ்மேன் நிலையம்
தொலைபேசி: 0232 484 86 38 ஆலோசனை - (07.00 - 21.30)
BAYDIR STATION
தொலைபேசி: 0232 581 30 56 - (05.45 - 20.45)
டார்பலி ஸ்டேஷன்
தொலைபேசி: 0232 856 16 30 - (06.00 - 21.30)
EM டெமிஸ் நிலையம் (சிட்டி):
தொலைபேசி: 0232 545 14 98 - (04.45 - 18.00)
கருத்து தெரிவிப்பதில் முதலில் இருங்கள்