ஏரிகள் எக்ஸ்பிரஸ் எக்ஸ்பெடிஷன் டைம்ஸ் நிறுத்தங்கள் மற்றும் வரைபடம்: இஸ்பார்டா-இஸ்மீர் (பாஸ்மேன்) வரிசையில் தினமும் இயக்கப்படும் ஏரிகள் எக்ஸ்பிரஸ், 262 பயணிகள் திறன் கொண்ட 4 வேகன்களைக் கொண்டுள்ளது. அக்டோபர் 25, 2019 அன்று இஸ்பார்டா இஸ்மிர் வரிசையில் தனது பயணங்களைத் தொடங்கவுள்ள லேக்ஸ் எக்ஸ்பிரஸ், மத்தியதரைக் கடல் மற்றும் ஏஜியன் இடையேயான பயணங்களுக்கான முக்கியமான தேவையை பூர்த்தி செய்யும்.
லேக்ஸ் எக்ஸ்பிரஸ் 25.10.2019 அன்று பாஸ்மேன் இஸ்பார்டா பாஸ்மானுக்கு இடையில் தனது பயணங்களைத் தொடங்கும். இந்த ரயில் பாஸ்மானில் இருந்து 22:30 மணிக்கு, இஸ்பார்டாவிலிருந்து 22:00 மணிக்கு புறப்படும். இந்த ரயில் அமைப்பு 15400 சீரியல் டி.எம்.யூ செட் ஆகும், இது 1 மற்றும் 2 வது வேகன் எண்கள், 3 வது மற்றும் 4 வது வேகன் எண்களுடன் விற்பனைக்கு கிடைக்கும்.
ஏரிகள் எக்ஸ்பிரஸ் நிலையங்கள்
ரயில், Torbalı, Selçuk, Ortaklar, Aydın, Nazilli, Goncalı, Denizli, Dinar, Gümüşgün நிறுத்தத்தில் 30 பதிவிறக்கம் செய்து வைக்க பயணிகள்.
- இஸ்மிர் (பாஸ்மான்) துருக்கி
- அட்னான் மெண்டெரஸ் விமான நிலையம்
- பை
- Tepeköy
- செல்கக்
- பைன் தோப்பு
- பங்காளிகள்
- Germencik
- İncirliova
- அய்டின்
- பெவிலியன்
- Sultanhisar
- Atca
- Nazilli
- kuyucak
- Horsunlu
- Buharkent
- Saraykoy
- Goncalı
- DENÝZLÝ
- Kaklik
- பூத்
- ஆர்பர்
- Dazkırı
- தினார்
- Karakuyu
- Keçiborlu
- கோமகன் (பஸ்) - பர்தூர் (பஸ்)
- Bozanönü
- Isparta
ஏரிகள் எக்ஸ்பிரஸின் வரைபடம்
ஏரிகள் எக்ஸ்பிரஸ் டிக்கெட் விலைகள்
லேக்ஸ் எக்ஸ்பிரஸுடன் இஸ்மீர் (பாஸ்மேன்) முதல் இஸ்பார்டா வரை பயணத்தின் விலை ஒருவருக்கு 50 TL.
ஏரிகள் எக்ஸ்பிரஸ் எக்ஸ்பெடிஷன் டைம்ஸ்
இஸ்மிர் இஸ்பார்டா லேக்ஸ் எக்ஸ்பிரஸ் கால அட்டவணை
ஒவ்வொரு நாளும் 22:30 மணிக்கு இஸ்மீர் பாஸ்மேன் ரயில் நிலையத்திலிருந்து புறப்படுகிறது
நிலையம் பெயர் | நிலைப்பாடு (நிமி) |
புறப்படும் வருகையை |
இஸ்மிர் (பாஸ்மான்) துருக்கி | 22:30 | |
Gaziemir | ||
அட்னன்மெண்டெரஸ் விமான நிலையம் | 1 | 22:55 |
பை | 2 | 23:24 |
Tepeköy | 2 | 23:30 |
செல்கக் | 1 | 23:58 |
பைன் தோப்பு | 1 | 00:12 |
பங்காளிகள் | 2 | 00:34 |
Germencik | 1 | 00:45 |
அறிவுசார் | 2 | 01:07 |
பெவிலியன் | 1 | 01:27 |
Sultanhisar | 1 | 01:38 |
Atca | 1 | 01:44 |
Nazilli | 2 | 01:56 |
kuyucak | 1 | 02:07 |
Horsunlu | 1 | 02:19 |
Buharkent | 5 | 02:35 |
Saraykoy | 1 | 02:50 |
Goncalı | 1 | 03:07 |
டெனிஸ்லி | 15 | 03:33 |
Kaklik | 1 | 04:15 |
பூத் | 2 | 04:33 |
ஆர்பர் | 1 | 04:41 |
Dazkırı | 1 | 04:59 |
தினார் | 2 | 05:42 |
Karakuyu | 1 | 05:59 |
Keçiborlu | 1 | 06:20 |
Gümüşgün | 2 | 06:32 |
Bozanönü | 1 | 06:49 |
Isparta | 07:01 |
இஸ்பார்டா இஸ்மிர் லேக்ஸ் எக்ஸ்பிரஸ் கால அட்டவணை
இது ஒவ்வொரு நாளும் 22:00 மணிக்கு இஸ்பார்டா ரயில் நிலையத்திலிருந்து புறப்படுகிறது.
நிலையம் | நிலைப்பாடு (நிமி) |
புறப்படும் வருகையை |
---|---|---|
Isparta | 22:00 | |
Bozanönü | 1 | 22:13 |
Gümüşgün | 2 | 22:31 |
Keçiborlu | 1 | 22:42 |
Karakuyu | 2 | 23:05 |
தினார் | 2 | 23:24 |
Dazkırı | 2 | 00:06 |
ஆர்பர் | 1 | 00:24 |
பூத் | 1 | 00:31 |
Kaklik | 2 | 00:49 |
டெனிஸ்லி | 14 | 01:42 |
மிட்-நிறுத்தத்தில் | 1 | 01:54 |
Goncalı | 1 | 01:56 |
Saraykoy | 1 | 02:13 |
Buharkent | 5 | 02:32 |
Horsunlu | 1 | 02:44 |
kuyucak | 2 | 02:56 |
Nazilli | 2 | 03:08 |
Atca | 2 | 03:20 |
Sultanhisar | 1 | 03:26 |
பெவிலியன் | 2 | 03:37 |
அய்டின் | 3 | 03:59 |
İncirliova | 1 | 04:09 |
Germencik | 1 | 4:21 |
பங்காளிகள் | 2 | 04:33 |
பைன் தோப்பு | 1 | 04:52 |
செல்கக் | 1 | 05:06 |
Tepeköy | 1 | 05:32 |
பை | 1 | 05:36 |
அட்னன்மெண்டெரஸ் விமான நிலையம் | 1 | 06:08 |
Gaziemir | 06:15 | |
IZMIR (பாஸ்மேன்) | 06:33 |
கருத்து தெரிவிப்பதில் முதலில் இருங்கள்