Marmaray Yenikapı நிலையம் அகழ்வு தொடங்குகிறது

மர்மரே திட்டத்தின் மிக முக்கியமான கட்டமான யெனிகாபே அகழ்வாராய்ச்சிப் பகுதியில் பணிகள் பற்றிய தகவல்களையும் டோபாஸ் வழங்கினார், மேலும் கடந்த ஆண்டு அகழ்வாராய்ச்சிகளில் நகரத்தில் வசிக்கும் மக்களின் கால்தடங்கள் கண்டுபிடிக்கப்பட்டதை நினைவுபடுத்தினார்.
Ayak izlerinin bulunduğu katmanlardaki kazı çalışmalarının bitme noktasına geldiğini ifade eden Topbaş, Ağustos sonu itibarıyla Yenikapı’daki istasyon kazı noktasına girileceğini söyledi.
Dünya tarihinde bir belediyenin böylesine büyük bir arkeolojik kazı çalışması yürütmediğine ve bu kadar para harcamadığına dikkati çeken Topbaş, şöyle devam etti:
”İstanbul Büyükşehir Belediyesi olarak Marmaray çalışmalarına, büyük destek verdik. Bilimsel çalışma yürütülmesine de müsaade ettik. Çünkü Marmaray’ı kent için önemli görüyorum. Marmaray’da çalışmalar belirli noktaya geldi, Ağustos sonu itibarıyla istasyon kazılarına başlıyoruz. Şu anda Haliç Köprüsü’nün montajları devam ediyor. Levent istikametinden Taksim’e geçecek metronun Yenikapı’ya inmesi için o istasyonun bitmesi gerekiyor.
Çünkü o bölge İstanbul’da raylı sistemlerin düğüm noktası. Günde yaklaşık 2,5 milyon insan oradan geçecek. Düğüm noktası olarak kabul ettiğimiz bu bölge, doğu-batı, kuzey-güney aksının buluşma noktası ve önemli bir nokta. Bu nedenle Marmaray’ın bitirilmesi lazım.”

தற்போதைய ரயில்வே டெண்டர் அட்டவணை

ஐந்து 19

டெண்டர் அறிவிப்பு: ஸ்பிரிங் கிளாம்ப் கொள்முதல்

செப்டம்பர் 19 @ 10: 00 - 11: 00
அமைப்பாளர்கள்: TCDD
444 8 233
லெவண்ட் ஓசன் பற்றி
ஒவ்வொரு ஆண்டும், அதிவேக ரயில் துறை, வளர்ந்து வரும் துருக்கி ஐரோப்பிய தலைவர். அதிவேக ரயில்களில் இருந்து இந்த வேகத்தை எடுக்கும் ரயில்வேயில் முதலீடுகள் தொடர்ந்து அதிகரித்து வருகின்றன. கூடுதலாக, நகரத்தில் போக்குவரத்துக்காக செய்யப்பட்ட முதலீடுகளுடன், உள்நாட்டு உற்பத்தியை பிரகாசிக்கும் எங்கள் பல நிறுவனங்களின் நட்சத்திரங்கள். உள்நாட்டு டிராம், லைட் ரெயில் மற்றும் சுரங்கப்பாதை வாகனங்களை உற்பத்தி செய்யும் நிறுவனங்களுக்கு கூடுதலாக துருக்கிய அதிவேக ட்ரென் தேசிய ரயில் ”உற்பத்தி தொடங்கப்பட்டுள்ளது என்பது பெருமை. இந்த பெருமைமிக்க அட்டவணையில் இருப்பதில் நாங்கள் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைகிறோம்.

கருத்து தெரிவிப்பதில் முதலில் இருங்கள்

கருத்துக்கள்

இந்த தளம் ஸ்பேமைக் குறைக்க Akismet ஐப் பயன்படுத்துகிறது. உங்கள் கருத்துத் தரவு எவ்வாறு செயல்படுத்தப்படுகிறது என்பதை அறியவும்.