கொன்யா மற்றும் இஸ்மீர் (பாஸ்மேன்) இடையே கொன்யா ப்ளூ ரயில் சேவை செய்கிறது. கொன்யா ப்ளூ ரயில் முக்கிய ரயில்களில் ஒன்றாகும்.நீங்கள் பாதை, அட்டவணை, ரயில் அம்சங்கள் மற்றும் டிக்கெட் விலைகளை இங்கே காணலாம். ஒவ்வொரு நாளும் கொன்யா மற்றும் இஸ்மீர் இடையே பயணிக்கும் ரயிலின் படுக்கை, பங்க், இரவு உணவு மற்றும் புல்மேன் வேகன்கள் உள்ளன. முக்கிய வரி ரயில்களில் ஒன்றான டி.சி.டி.டி டிரான்ஸ்போர்ட்டனில் ஒவ்வொரு படுக்கையிலும் இரண்டு படுக்கைகள் உள்ளன, மடு, குளிர்சாதன பெட்டி, மின் நிலையம் மற்றும் ஏர் கண்டிஷனிங். ஒரு அறையில் படுக்கைகள் ஒன்றாக வாங்கப்படுகின்றன. படுக்கையின் விலை ஒரு படுக்கை அல்லது இரட்டை படுக்கை கிடைப்பதை அடிப்படையாகக் கொண்டது என்பதை நினைவில் கொள்க.
புல்மேன் வேகனில் பயணம் செய்ய விரும்பும் TCDD Tasimacilik பயணிகள் 60 இருக்கைகள் கொண்ட 2+1 இருக்கைகளை தேர்வு செய்யலாம். பயணிகளின் சௌகரியம் மற்றும் பாதுகாப்பைக் கருத்தில் கொண்டு, இந்த இருக்கைகள் சாய்ந்து, பணிச்சூழலியல் ரீதியாக வடிவமைக்கப்பட்ட மற்றும் பரந்த இடைவெளிகளைக் கொண்டுள்ளன. இருக்கைகளுக்கு இடையில் அட்டவணைகள் உள்ளன, அதே போல் இருக்கைகளுக்கு இடையில் மடிப்பு அட்டவணைகள் உள்ளன. புல்மேன் இருக்கைகளில் லக்கேஜ்கள் வைக்கப்படும் பகுதிகளில் பயணிகள் தங்கள் பொருட்களை வைக்கலாம்.
ரயிலில் சில இருக்கைகளில் பக்கங்களிலும் மின் நிலையம் உள்ளது. வேகனின் இருபுறமும் கழிப்பறைகள் உள்ளன.
கோன்யா ப்ளூ ரயில் ஒரு டைனிங் கார் கொண்ட முக்கிய ரயில்களில் ஒன்றாகும். TCDD Tasimacilik அதன் டைனிங் கார்களில் பயணிகளுக்கு ஒரு உணவுக் கருத்தாக ஆரோக்கியமான மற்றும் மாறுபட்ட உணவு மெனுவை வழங்குகிறது. மெனுவில் காலை உணவு, சூப், சூடான உணவுகள் (மீட்பால்ஸ், முதலியன), குளிர் சாண்ட்விச்கள் மற்றும் சூடான அல்லது குளிர் பானங்கள் ஆகியவை அடங்கும். TCDD போக்குவரத்து, தனது வாடிக்கையாளர்களின் திருப்தியை மிக உயர்ந்த மட்டத்தில் வைத்திருக்க விரும்புகிறது, அதன் வாடிக்கையாளர்களை நியாயமாகவும் நேர்மையாகவும் நடத்துகிறது மற்றும் அவர்களுக்கு வசதியுடன் நம்பகத்தன்மையையும் வழங்குகிறது. சமுதாயத்தின் ஒரு அங்கம் என்பதை அறிந்து, சமுதாய விழிப்புணர்வோடு புதிய செயல்பாடுகளைக் காட்டும் முத்திரை ரயில்களுக்குத் தேவையான பராமரிப்பை உரிய நேரத்தில் மேற்கொள்கிறது. TCDD போக்குவரத்து, வீணாவதைத் தடுக்கிறது மற்றும் பொருளாதார ரீதியாக செயல்படுகிறது, அதே வழியில் பயணிகளின் சேமிப்பை ஆதரிக்கும் வகையில் சிக்கனமான விலைகளை வழங்குகிறது.
கொன்யா இஸ்மிர் சிறப்பு சலுகைகள்
கொன்யா ப்ளூ ரயில், கொன்யா மற்றும் இஸ்மீர் இடையே 1 வது நிலை ரயில் டிக்கெட் விலை 53.00 டி.எல். இந்த எண்ணிக்கை முழு டிக்கெட் விலை. கொன்யா மற்றும் இஸ்மீர் இடையே தள்ளுபடி செய்யப்பட்ட ரயில் டிக்கெட் விலை EYBIS 'ஆன்லைன் டிக்கெட்டுகளை வாங்கும் போது கட்டணத்தைத் தேர்ந்தெடுப்பதன் மூலம் அதைப் பார்க்கலாம். இவை தள்ளுபடிகள், 65 வயதுக்கு மேற்பட்ட தள்ளுபடி (50%), 13-26 வயது தள்ளுபடி, 60-64 வயது தள்ளுபடி (20%), 7-12 வயது தள்ளுபடி, பணியாளர்கள் தள்ளுபடி, பத்திரிகை தள்ளுபடி, ஆசிரியர் தள்ளுபடி, TAF (பணியாளர்) தள்ளுபடி. . நீங்கள் ஒரு செல்ல டிக்கெட் வாங்க முடியும்.
கொன்யா நீல ரயில் பாதை
கொன்யா ப்ளூ ரயில் ஒவ்வொரு நாளும் தவறாமல் இஸ்மிருக்கு வசதியான மற்றும் நம்பகமான பயணத்தை வழங்குகிறது. ரயிலின் பாதை தகவல் கொன்யாவிலிருந்து அஃபியோன், அஃபியோன் முதல் உசக், உசக் முதல் மனிசா மற்றும் மனிசா முதல் இஸ்மிர் பாஸ்மனே வரை.
கொன்யா ப்ளூ ரயில் தினமும் கொன்யா> ஆஃபியோன்> உசாக்> மனிசா> İzmir இடையே இயக்கப்படுகிறது. கொன்யா-இஸ்மிர் ரயில் பயணம் சுமார் 11 மணி 50 நிமிடங்கள் ஆகும். கொன்யா ப்ளூ ரயிலின் நிறுத்தங்கள் கொன்யா, ஹொரோஸ்லுஹான், பெனார்பாக், மெய்டன், சரயானி, கடான்ஹான், இல்கான், சவுகுகல், ஆர்கதன், அகீஹிர், சுல்தாண்டா, , கெனிகே, அலசெஹிர், காவக்லடெரே, சாலிஹ்லி, அஹ்மட்லி, துர்குட்லு, மனிசா, முராடியே, மெனெமென், சிஸ்லி, இஸ்மிர் (பாஸ்மேன்).
கொன்யா நீல ரயில் அட்டவணை
ரயில் பெயர்-கோட் | புறப்பாடு நேரம் | வருகை நேரம் | பயணம் நாட்கள் |
கொன்யா நீல ரயில் | IZMIR: 20: 15 | கொனியா: ஜான்: 08 | திங்கள், செவ்வாய், புதன், வியாழன், வெள்ளி, சனி, ஞாயிறு |
இஸ்மிர்> கொன்யா பாதை ரயில் டைம்ஸ் | ||
---|---|---|
நிலையம் | வருகையை | வெளியேறும் |
இஸ்மிர் (பாஸ்மான்) துருக்கி | 20:15 | |
Cigli | 20:42 | 20:43 |
Menemen | 20:59 | 21:01 |
Ayvacik | 21:16 | 21:18 |
Muradiye | 21:29 | 21:31 |
மனீசியா | 21:41 | 21:49 |
Turgutlu | 22:14 | 22:15 |
ahmetli | 22:34 | 22:35 |
Salihli | 22:49 | 22:51 |
KavaklIdere | 23:08 | 23:09 |
alaşehir | 23:24 | 23:26 |
சேனைகளின் | 23:46 | 23:48 |
எஸ்மி | 00:38 | 00:40 |
வேலைக்காரன் | 01:50 | 01:53 |
Banaz | 02:31 | 02:32 |
இருக்கை | 02:48 | 02:49 |
Dumlupýnar | 03:09 | 03:10 |
Yıldırımkemal | 03:24 | 03:25 |
அஃபியோன் ஏ. செடிங்கயா | 04:17 | 04:24 |
யார் Büyükçob | 04:44 | 04:45 |
தேநீர் | 05:07 | 05:08 |
Sultandağı | 05:29 | 05:30 |
Aksehir | 05:52 | 05:54 |
Argıth | 06:20 | 06:21 |
Çavuşcugöl | 06:34 | 06:35 |
தோப்பிலே | 06:46 | 06:47 |
Kadınh | 07:11 | 07:12 |
Sarayönü | 07:34 | 07:35 |
Meydan | 07:52 | 07:53 |
Pinarbasi | 08:12 | 08:13 |
Horozluhan | 08:27 | 08:28 |
கொண்ய | 08:37 |
கொன்யா> இஸ்மீர் பாதை ரயில் டைம்ஸ் | ||
---|---|---|
நிலையம் | வருகையை | வெளியேறும் |
கொண்ய | 19:15 | |
Horozluhan | 19:24 | 19:25 |
Pinarbasi | 19:38 | 19:39 |
Meydan | 19:59 | 20:00 |
Sarayönü | 20:17 | 20:18 |
Kadınh | 20:40 | 20:41 |
தோப்பிலே | 21:04 | 21:05 |
Çavuşcugöl | 21:16 | 21:17 |
Argıth | 21:32 | 21:33 |
Aksehir | 21:58 | 22:00 |
Sultandağı | 22:21 | 22:22 |
தேநீர் | 22:43 | 22:44 |
யார் Büyükçob | 23:06 | 23:07 |
அஃபியோன் ஏ. செடிங்கயா | 23:28 | 23:31 |
Yıldırımkemal | 00:24 | 00:25 |
Dumlupýnar | 00:40 | 00:41 |
இருக்கை | 00:55 | 00:56 |
Banaz | 01:12 | 01:13 |
வேலைக்காரன் | 01:51 | 01:54 |
எஸ்மி | 03:01 | 03:02 |
Güneyköy | 03:13 | 03:17 |
km.xnumx 205 + | 03:21 | 03:22 |
km.xnumx 199 + | 03:31 | 03:32 |
km.xnumx 189 + | 03:44 | 03:45 |
alaşehir | 04:06 | 04:09 |
KavaklIdere | 04:22 | 04:23 |
Salihli | 04:39 | 04:41 |
ahmetli | 04:55 | 04:56 |
Turgutlu | 05:14 | 05:17 |
மனீசியா | 05:43 | 05:48 |
Muradiye | 05:58 | 05:59 |
Menemen | 06:25 | 06:27 |
Cigli | 06:43 | 06:44 |
இஸ்மிர் (பாஸ்மான்) துருக்கி | 07:12 |
கொன்யா கார் தொடர்பு
தொலைபேசி: (332) 322 36 70 - (332) 322 36 80 (சுவிட்ச்போர்டு) - வேலை நேரம்: திறந்த 24 மணி நேரம்
İZMİR (BASMANE) GAR தொடர்பு
தொலைபேசி: (232) 464 77 95 - அல்சானாக் கன்சல்டிங் (வேலை நேரத்தில்)
தொலைபேசி: (232) 484 86 38 - பிரஸ் கன்சல்டேஷன் (07.00 - 21.30)
கருத்து தெரிவிப்பதில் முதலில் இருங்கள்